Labarai - Abubuwan Mota ƙwararru ne a Chery
  • babban_banner_01
  • babban_banner_02

Sassan motar QZ ƙwararru ne a cikin Chery daga 2005

Kayan motocin QZ ƙwararru ne a cikin Chery daga 2005.wanda ya haɗa da Tiggo. EXEED. OMODA.JAECOO ETC.

QZ00540
QZ00545

Cikakken saitin kayan gyara na Chery don ƙarin ƙwarewar shekaru 14, tasha ɗaya don sassan mota na Chery. Barka da zuwa tuntube mu.

Me za mu iya bayarwa?

1. DUK Chery kayayyakin gyara;
2. Babban inganci;
3. Mafi kyawun farashi;
4. Sassan tsayawa ɗaya;
5. Bayarwa akan lokaci.

Qingzhi Car Parts Co., Ltd yana cikin mahaifar Wuhu Chery Automobile. Ta hanyar haɗin gwiwa tare da Chery,

Za mu iya samun ingantattun bayanan sassa daga tsarin sassan kan layi; kauce wa samar da sassan da ba daidai ba (kadan kadan zai yiwu);

ƙayyade mafita bisa ga bukatun abokin ciniki.

Kuna iya aiko mana da jeri tare da lambar ɓangaren, Qingzhi Car Parts Co., Ltd. na iya ba ku mafi kyawun farashi tare da ƙarancin ƙima.

 


Lokacin aikawa: Mayu-29-2025